Trường PT DTNT THCS Lạc Dươnghttp://ptdtntlacduong.edu.vn/uploads/logo-truong.png
Chủ nhật - 15/01/2023 21:03
Năm học 2022-2023 là năm học tiếp tục thực hiện Cuộc vận động "Mỗi thầy cô giáo là một tấm gương đạo đức, tự học và sáng tạo " gắn với chủ đề "Tiếp tục đổi mới quản lý và nâng cao chất lượng giáo dục"
Nhìn lại học kỳ vừa qua đó là một khoảng thời gian ngắn ngủi nhưng cũng đầy đủ để thầy và trò trường PTDTNT THCS Lạc Dương ra sức thi đua, nổ lực hết mình hoàn thành thắng lợi nhiệm vụ và kết hoạch đề ra. Để có những đánh giá cụ thể nhất về phong trào thi đua, đồng thời nhằm biểu dương, khen thương các tập thể, cá nhân có thành tích xuất sắc.
Học sinh toàn trường
Cô Trần Thị Thanh - Phó Hiệu trưởng nhà trường đọc quyết định khen thưởng cho tập thể và cá nhân xuất sắc trong trong trào thi đua học kỳ I
Thầy Phan Hải Thịnh - Hiệu trưởng nhà trường trao phần thưởng cho học sinh giỏi
Trao phần thưởng cho học sinh cấp huyện cho em Rơ Ông Kiều Ngân giải khuyến khích môn Địa và em Rơ Ông K' Thuý, em Phạm thị Hoài An giải khuyến khích cấp huyện môn Ngữ Văn.
Thầy Trường Văn Định - Tổ trưởng tổ Xã Hội trao thưởng cho học sinh giỏi cấp trường năm học 2022-2023
Thầy Lê Tâm - Trao phần thưởng cho các em đạt thành tích thi KHKT cấp huyện dành cho khối cấp THCS năm 2022-2023.
Cô Nguyễn Thị Huyền Trang - Tổ trưởng tổ Tự nhiên trao phần thưởng cho các tập thể có thành tích trong phong trào thi đua học kỳ I.